FORUM LỚP 8a5 LTV
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Panther
Giáo viên
Giáo viên
Panther

Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Empty
Bài gửiTiêu đề: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeWed Mar 19, 2008 8:36 pm

1.nên chọn phòng có phe nào đong người hơn vì phe đó mạnh hơn có tỷ lệ 70-80% bạn sẽ thắng
2. khi súng chuyển sang màu đỏ bạn hãy chĩa tam vào thân nó 50-60% bạn sẽ được Headshot
3.nên mua M4A1 ngay từ đầu để khi lên Tân binh bạn có dủ tiền mua AWM bạn sẽ có khả năng thắng cao hơn
4.nên khi theo chỉ dẫn của bản đồ lúc khi chuẩn bị chơi để có hiệu quả cao hơn
5.Các loại súng có độ giật cao có khả năng bắn gần tốt hơn (trừ súng tỉa)
Admin
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 1:41 pm

Trích dẫn :
1.nên chọn phòng có phe nào đong người hơn vì phe đó mạnh hơn có tỷ lệ 70-80% bạn sẽ thắng
2. khi súng chuyển sang màu đỏ bạn hãy chĩa tam vào thân nó 50-60% bạn sẽ được Headshot
3.nên mua M4A1 ngay từ đầu để khi lên Tân binh bạn có dủ tiền mua AWM bạn sẽ có khả năng thắng cao hơn
4.nên khi theo chỉ dẫn của bản đồ lúc khi chuẩn bị chơi để có hiệu quả cao hơn
Một số kinh nghiệm của tui như sau:
-Đầu tiên có thể mua M4A1 ngay khi là học viên hoặc bạn nào có sở thích chơi súng ngắm thì có thể mua AWM ngay(Như tui chẳng hạn :D),nhưng có bất lợi là sau khi mua 46,số tiền còn lại của bạn sẽ ko đủ để mua lục nên chịu khó nhé!
Trích dẫn :
-Chưa chắc chắn lắm!Vì đông người hơn chưa chắc đã win!Theo kinh nghiệm của tui thì đội nào càng ít người càng dễ thắng(Trừ gà :D)!VD:Bên mình có 2 thằng VS bên nó có 6 thằng chẳng hạn thì bên ta có tỉ lệ giết nó nhiều hơn rất nhiều.Cho dù bên nó đông hơn nhưng cùng lắm bắn tẹt ga đi nữa thì cũng chỉ giết đc 2 mạng thôi,trong khi đó ta có thể kill tới 6 thằng trong 1 lần bắn nhau...(Ai ko đồng ý cứ pm :lol!Vui
Trích dẫn :
-Cái này thì khỏi phải nói nhưng nếu đối với súng giật như AK47 mới đc headshot khi làm theo cách trên.Còn với súng ko giật như M4A1 hay 44 thì tỉ lệ ăn headshot khi bắn theo cách trên chỉ được có 10-15% thoai.Headshot 100% thì chỉ có ==========>AWM-Sniper-Pro sử dụng <====It's me! :afro: :afro: :afro:
Trích dẫn :
-Chính xác!Nhưng khi cầm AK47 hay là 51..v...v thì RẤT KHÔNG NÊN BẮN TỪ XAvì độ chính xác khi bắn từ xa của các loại súng này rất thấp!!!!!!!!Chỉ nên bắn từng viên một thôi.
+Cuối cùng tôi khuyên các bạn khi sử dụng loại súng jì đi chăng nữa(Trừ súng nhắm) thì ko bao giờ được cầy cho hết đạn khi bắn từ xa...kể cả với M4A1.Các bạn chỉ bạn khi tâm súng cửa bạn ĐỎ CHÓT lên thì lúc đó bạn mới bắn trúng.

Hi vọng các bạn sẽ có những giây phút thoải mái khi áp dụng kinh nghiệm này vào game!

AI CÓ Ý KIÊN JÌ CỨ PM TÔI SẼ TRẢ LỜI NGAY!
http://8a5ltv.heavenforum.com
Panther
Giáo viên
Giáo viên
Panther

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeThu Mar 20, 2008 3:00 pm

Tốt nhất là chơi màn Cross road đẻ củng cố tiền
Admin
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 1:39 pm

Panther đã viết:
Tốt nhất là chơi màn Cross road đẻ củng cố tiền
ờ ờ!Đồng ý :pig:
angel_b0y1302
Giáo viên
Giáo viên
angel_b0y1302

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 4:34 pm

Oài! Chơi Ghost hay nhứt! Tui chơi Ghost win hoài àh ( 1 số lần....:d )
Panther
Giáo viên
Giáo viên
Panther

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 5:34 pm

kinh nhỉ
Admin
Hiệu trưởng
Hiệu trưởng
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitimeFri Mar 21, 2008 6:08 pm

Bình thường thoai bồ!Chú gà mà cứ ra gió!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire   Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire Icon_minitime

Một số kinh nghiệm chơi Cross Fire
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Người chơi Cross Fire tìm ra cách chuyển máu trắng về đỏ
» Truyện tranh Cross Fire nè
» phim kinh dị mới nè : Land of the Dead